കടയം പാലത്തിന്റെ നിര്‍മാണോദ്ഘാടനം നടത്തി

പാലാ: കടയം ജംഗ്ഷനില്‍ മീനച്ചില്‍, മുത്തോലി പഞ്ചായത്തുകളെയും പാലാ നഗരസഭയെയും ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന പാലത്തിന്റെ നിര്‍മാണോദ്ഘാടനം നടത്തി. പാലത്തിന്റെ നിര്‍മാണോദ്ഘാടനം കെഎം മാണി നിര്‍വഹിച്ചു. ജോസ് കെ മാണി എംപി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.

തെങ്ങുംതോട്ടം റോഡിനെ പാലാ-പൊന്‍കുന്നം ഹൈവേയുമായി ബന്ധിപ്പിച്ച് മീനച്ചില്‍ തോടിനു കുറുകെയാണ് പാലം നിര്‍മിക്കുന്നത്. കെഎം മാണി എംഎല്‍എയുടെ ആസ്തി വികസന ഫണ്ടില്‍ നിന്നും അനുവദിച്ച 70 ലക്ഷം രൂപ ഉപയോഗിച്ചാണ് നിര്‍മാണം. കടയം ബസ് കാത്തിരുപ്പു കേന്ദ്രത്തോടു ചേര്‍ന്നാണ് പാലം നിര്‍മിക്കുന്നത്. അഞ്ചര മീറ്റര്‍ വീതിയും എട്ടുമീറ്റര്‍ നീളവുമാണ് പാലത്തിനുള്ളത്.

Load More Related Articles
Load More By Meenachil Desk
Load More In News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also

പിഴക് സ്‌കൂളില്‍ മോഷണശ്രമം; മോഷ്ടാക്കളുടെ ദൃശ്യങ്ങള്‍ സിസി കാമറയില്‍

രാമപുരം: വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി പിഴക് പബ്ളിക് സ്‌കൂളില്‍ മോഷ്ടാക്കള്‍ കയറി. ഷര്‍ട്ടും മുണ്ടും …